Nape akubali lawama bao la mkono, JPM awapasha viongozi wa dini, awataka wasikubali wanasiasa wakageuka wasemaji wa mambo yao wenyewe, awtahadharisha kwamba vinginevyo watapeleka taifa pabaya, Ambulance ilivyochukua roho za wanafunzi, wafanyakzi UDSM, Mwisho kampuni za simu kuibia wateja, Mzee Rashid alivyoibuka shujaa mbele ya Magufuli…, Bofya hapa kutazama habari zilizopewa uzito katika magazeti ya Tanzania leo Juni 13, 2018.

Thomas Lemar awatosa vigogo Uingereza
Viatu vya Zidane vitamtosha Julen Lopetegui?

Comments

comments