‘Sinema’ ya Lembeli akirudi CCM, Mama yake ajitokeza kwenye mkutano na kumlazimisha kuchukua uamuzi huo, yeye amwaga chozi na kukubaliana na mzazi wake, Vigogo 6 Bodi ya mikopo kitanzini,  Sheria sasa kuwabana wasiosoma miaka 7 msingi, Mkazi Dar aeleza alivyotumia laki mbili za Rais Magufuli, Watanzania vinara Afrika kuona kombe la dunia, Askari polisi aliyemlaza selo mjazito hatarini, Muuguzi alivyotoweka pochi kukutwa chooni…,Bofya hapa kutazama habari kubwa zilizopewa uzito katika magazeti ya leo Tanzania Juni 14, 2018.

Salva Kiir, Machar uso kwa uso Ethiopia

Comments

comments